thang may mitsubishi thu mua phe lieu gia cao thu mua phe lieu inox thu mua phe lieu dong thu mua phe lieu nhom Dầu cắt gọt và dầu cắt gọt pha nước thiet ke ho ca koi tren san thuong Dầu cầu hộp số ho ca koi nhat ban http://hangthanhly436.com/ http://thietbitoancau.com.vn/quat-hut-bui
Giải vô địch cờ tướng trẻ, trẻ nhanh và chớp nhoáng toàn quốc năm 2017 !!! - Trang 3
Trang 3/3 ĐầuĐầu 123
Hiện kết quả từ 21 tới 22 của 22

Chủ đề: Giải vô địch cờ tướng trẻ, trẻ nhanh và chớp nhoáng toàn quốc năm 2017 !!!

Thanks
    11,017
    Thanked 11,614 in 2,414 Posts
    Cảm ơn bác Tiến nhiều!!! sau này bạn đọc, thầy cô, các em cũng như Quý phụ huynh sẽ dễ dàng tìm đọc lại các bài viết, thông tin , hình ảnh về các em hơn !!!.
    Những Bài Viết Liên Quan
    Chia Sẽ Bài Viết Lên Mạng Xã Hội

Share

2. The Following 2 Users Say Thank You to Kiem_Nhat For This Useful Post:

BangHuu (09-07-2017),HongKim (17-07-2017)

Thanks
    11,017
    Thanked 11,614 in 2,414 Posts
    Như vậy , Giải đấu của các em còn đúng hai tuần nữa là khởi tranh!!! Ngoài một phần thưởng lớn cho Kỳ thủ Nữ U13 thành phố, thì chú cũng đang đi vận động thêm phần thưởng cho Kỳ thủ Nam U15 thành phố !!!.

Giải Mai Thanh Minh vừa kết thúc ngày hôm qua, như vậy các em đã có một cuộc Tổng dợt rất tốt về cờ Tiêu chuẩn; Ngày 23/07 tới, khoảng 15 em (nằm rải rác tại các tiểu đội) sẽ tiếp tục được làm nóng tiếp trong V9-V10 giải ĐĐ KHQ 2017!!!.

Đã hết thời gian tập luyện chuyên môn ! Đây là khoảng thời gian làm nóng và chỉnh sửa lại đường cờ cho trau chuốt hơn!!!.

Chúc các em có một ngày thi đấu vui vẻ!!!.

4. The Following User Says Thank You to Kiem_Nhat For This Useful Post:

HongKim (17-07-2017)

Trang 3/3 ĐầuĐầu 123

Thông tin chủ đề