thang may mitsubishi thu mua phe lieu gia cao thu mua phe lieu inox thu mua phe lieu dong thu mua phe lieu nhom Dầu cắt gọt và dầu cắt gọt pha nước thiet ke ho ca koi tren san thuong Dầu cầu hộp số ho ca koi nhat ban http://hangthanhly436.com/ Nguyễn Viết Tư http://xuongbanghecafe.com
đến bao giờ diễn đàn ny nhiều người dô , trông nhiều người dô ghê
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: đến bao giờ diễn đàn ny nhiều người dô , trông nhiều người dô ghê

Sát bên chùa Hòa Phước,thuộc tổ 3 Nhơn Thọ 2,Hòa Phước,Hòa Vang,Đà Nẵng
    Thanks
    118
    Thanked 168 in 68 Posts

Smile đến bao giờ diễn đàn ny nhiều người dô , trông nhiều người dô ghê

Ngồi quan sát diễn đàn Việt Nam Tượng Kì thấy ít người do quá ... nên nghĩ cách tạo trò hay chi đó để trông nhiều người vô xem tham gia chat chít (nhãm nhãm tí cũng được -k sao?) ... thấy toàn tin cờ tướng chẳng phong phú thể loại này khác , nên thú that ánh tui có vài ý tưởng , do nói song tình nghĩa hỹ , chột chột trong các anh em chơi cờ ... mục đích tạo cái gì đó đọng lại ... nhìn diễn đàn còn khiêm tốn anh em sinh hoạt quá ... thấy buồn hiu quạnh , long lúc nào diễn đàn cờ phải rầm rộ , that nhiều người chia sẻ bầu tâm sự .... ờ cũng mong các anh em bỏ qua vì qui tội chơi cờ đừng nên chơi ngoài đời , mình song tình cảm thì rất quí giá .... thấy diễn đàn hiu quạnh nên tôi vừa qua bày trò châm chọc cho nóng bỏng diễn đàn lên , các admin và những anh em trong diễn đàn cờ hay bày không khí gì đó trên diễn đàn đi chứ , thấy yên ắm quá sức.
    Chia Sẽ Bài Viết Lên Mạng Xã Hội

Share
    Lần sửa cuối bởi nguyenvananh; 28-12-2017 lúc 02:31 PM
    Trọng Tình Nghĩa

2. The Following User Says Thank You to nguyenvananh For This Useful Post:

Thai_BienHoa (07-01-2018)

Thông tin chủ đề