thang may mitsubishi thu mua phe lieu gia cao thu mua phe lieu inox thu mua phe lieu dong thu mua phe lieu nhom Dầu cắt gọt và dầu cắt gọt pha nước thiet ke ho ca koi tren san thuong Dầu cầu hộp số ho ca koi nhat ban http://hangthanhly436.com/ Nguyễn Viết Tư http://xuongbanghecafe.com
Đánh Cờ Theo Các Công Thức Khác Nhau Theo Nguyên Lý Kim Mộc Thủy Hỏa Thổ
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Đánh Cờ Theo Các Công Thức Khác Nhau Theo Nguyên Lý Kim Mộc Thủy Hỏa Thổ

Sát bên chùa Hòa Phước,thuộc tổ 3 Nhơn Thọ 2,Hòa Phước,Hòa Vang,Đà Nẵng
    Thanks
    119
    Thanked 169 in 69 Posts

Smile Đánh Cờ Theo Các Công Thức Khác Nhau Theo Nguyên Lý Kim Mộc Thủy Hỏa Thổ

Dân Việt Nam mình đánh cờ kém hơn trung quốc một tí do nguyên nhân ny .... Ví dụ kim may đan , rắn kim loại nhưng phạm vi đột kích , cái nhảy qua mộc cố thủ giữ nhân .... Đánh cờ thì ngoài mưu trí và đánh lâu năm cần nắm rõ ngũ hành này ... Nước cờ của Trung quốc rất khác Việt Nam , dân Việt mình cần bắt bài này và tạo công thức đánh riêng ... Tốt nhất thủ nhiều công thức khác nhau để nước cờ hợp lí hợp đạo đức .... Sống tự nhiên gọi là đạo vô vi , theo tự nhiên , giờ nếu sống theo nguyên lý ngũ hành này mà giữ đạo đức thì quả tuyệt vời .... Các bạn ạ khi dân Việt mình đánh cờ với Trung Quốc có lẽ cần am hiểu ngũ hành bát quái , chứ không dễ thua ván cờ ... Ánh tôi mạo muội đề cập , chỉ mong mỗi ván đấu diễn ra là đỉnh cao của trí tuệ và nhiệt huyết tràn đầy ... Ra đời mỗi người sẽ gặp không ít sóng gió am hiểu bát quái ngũ hành giúp đối nhân xử thế tốt hơn ... Ánh tôi ngộ ra điều này và đang theo ... Cảm ơn các bạn đọc tâm tư này và chúc các bạn đánh ván cờ thật trí tuệ! Tâm sự của Ánh
    Chia Sẽ Bài Viết Lên Mạng Xã Hội

Share
    Trọng Tình Nghĩa

Thanks
    119
    Thanked 169 in 69 Posts
    Chân thành vẫn hơn rất đúng , bát quái với ngũ hành chỉ xài chống với các chế độ phát xít thì tuyệt , chứ anh em đều làm người tình nghĩa thì mãi sáng
    Lần sửa cuối bởi nguyenvananh; 01-04-2018 lúc 11:57 AM
    Trọng Tình Nghĩa

Thanks
    119
    Thanked 169 in 69 Posts
    Admin xóa bài viết ny giúp
    Trọng Tình Nghĩa

Thông tin chủ đề